ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 |
89 |
ทอง |
6 |
1. เด็กหญิงศศิธร ดวงปฏิ |
1. นางสาววิภารัตน์ สิมสะกะ |
2 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ป.4-ป.6 |
88 |
ทอง |
4 |
1. เด็กหญิงสิริภักดิ์ ภักดีวุฒิ |
1. นางสาวปิยะพร ผลละออ |
3 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 |
86 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายสุวิศว์ พรหมชัยนันท์ |
1. นายสหวัฒน์ ผ่องศาลา |
4 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 |
95.5 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงณิชชา จันทร์งาม 2. เด็กหญิงณิรัฐกานต์ ศรีพิกุล 3. เด็กหญิงสุธารินี ศิริวารินทร์ |
1. นางสาวจันทร์ทิรา หารโสด 2. นางสาวสุปราณี ศรีบุษย์ |
5 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 |
87 |
ทอง |
10 |
1. เด็กหญิงกนกอร ไข่ษรศักดิ์ 2. เด็กหญิงจิรวรรณ พิลัย 3. เด็กหญิงบุญธิตา กอผจญ |
1. นางสาวจันทร์ทิรา หารโสด 2. นางสาวสุปราณี ศรีบุศย์ |
6 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 |
94 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายอัจฉริยะ โพธิจักร |
1. MissIsabel B. Medina |
7 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
99 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงณัฐธีรา สงวนรัตน์ |
1. MissKristina Jesusa Paula M. Ceballos |
8 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 |
96 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายพิริยกร ดลผาด |
1. นายภูมัย แก้วศิลา |
9 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6 |
97.67 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงรัญชิดา กอเดช |
1. MissIsabel B. Medina |
10 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 |
96 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายอภิเดช วงศ์เวียน |
1. MissKristina Jesusa Paula M. Ceballos |
11 |
ภาษาต่างประเทศ |
การเขียนเรื่องสั้นภาษาอังกฤษประกอบภาพ (Pictorial Writing) ป.4-ป.6 |
90 |
ทอง |
4 |
1. เด็กชายชุติเทพ ประเทศแก้ว |
1. MissIsabel Medina |
12 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูดภาษาจีน ป.4-ป.6 |
90 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงพิชญานันท์ อุดมโภชน์ 2. เด็กหญิงรพีพรรณ วงษ์จันแดง |
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงกชกร บุตรชาลี |
13 |
หุ่นยนต์ |
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ป.1-ป.6 |
95 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายชัยชนะ กลางแก้ว 2. เด็กชายธนวัฒน์ ตามประดิษฐ์ 3. เด็กชายสรัลชนม์ มณี |
1. นายสมหวัง สมนึก 2. นางสาวจันทร์ทิรา หารโสด |
14 |
หุ่นยนต์ |
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ป.1-ป.6 |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายฐากร วงศ์เวไนย 2. เด็กชายปภินวิช ร่มแก้ว 3. เด็กชายอริยะ ประโยชน์ศิริ |
1. นายสมหวัง สมนึก 2. นายสหวัฒน์ ผ่องศาลา |